Bei ya kuongezeka majani wafanyabiashara wengi chaguzi chache, kidogo ulinzi

Vizuri ni kwamba wakati wa mwaka tena kwa wafanyabiashara wengi. wakati wa wamiliki mwaka biashara wengi loathe. Hiyo ni haki, ni leseni upya wakati!

Wengi programu wachuuzi kuwa waliona Bana tu kama wateja wao na, pamoja na baadhi ya wateja kushindwa upya mipango uhakika programu au kufanya mbali juu ya uboreshaji wa Programu na vifaa kama sehemu ya hatua ya ndani austerity. Wengi wa wachuuzi haya wametoa mauzo maalum au motisha ya kuboresha na kusaidia kurejesha wateja wao na kuwaweka sasa, lakini si Symantec.

Badala ya kudumisha bei, Symantec imefanya uchaguzi foolhardy mara mbili bei yake na kuondoa msaada wa msingi na kulazimisha watumiaji katika “muhimu” ngazi ya msaada. Hii ina maana ya kuingia kituoni chini-kuliko-muhimu wito 24×7 badala ya kutoka 8×5.

Hapa ni kuvunjika:

  • Virusi leseni ulinzi imekuwa iliongezeka kwa zaidi ya 50%
  • Backup msaada exec imekuwa iliongezeka kwa zaidi ya 90%
  • Kwa hili ongezeko kubwa katika uendeshaji 8-5 biashara sasa anapata msaada inapatikana kwa wao wakati wao si hata kufungua.

Ni bahati mbaya kwamba kweli hii inakuja katika wakati mgumu vile kwa biashara ndogo ndogo nchini kote, kama kuruka huu mkubwa katika bei itakuwa na maana kwamba wengi hawawezi kumudu kuendelea kutumia huduma ya Symantec. Wengi watalazimika kuweka biashara zao katika hatari kwa kutumia outdated kupambana na virusi vya programu na bidhaa haikubaliki Backup, au utaangalia kwa wachuuzi wengine kwa ajili ya ufumbuzi.

Mimi itakuwa kazi na wengi wa wateja wangu katika miezi ijayo ili kusaidia kuwaongoza kuelekea njia mbadala. Baadhi ya wateja tayari kuchagua sadaka hiyo kutoka kwa washindani kama vile Microsoft, Sophos, Starehe, Kitundu na CA. Wengine kuteseka kama watapoteza upatikanaji wa ufuatiliaji wengi na zana centralized usimamizi kama wao kuangalia kuelekea njia mbadala wazi chanzo. Katika hali zote mbili, longtime wateja wa Symantec itakuwa akisema kuaga rafiki yao wa haki-hali ya hewa, na mimi hofu pande zote mbili itakuwa ikikabiliwa na upumbavu huu.

Nina swali moja tu kwa watendaji wa Symantec:

Nini katika dunia ni wewe kufikiria?